ต้องการซื้ออาวุธปืน .38

(1/2) > >>

unidev:
1. ซื้อ อวป. ขนาด....................................     .38
2. ยี่ห้อ ...............................................     Colt  
3. รุ่น.................................................     detective
4. ผิว.................................................      ไม่ระบุ
5. สภาพ..............................................     ดี
6. ทะเบียนจังหวัด.....................................     ปทุมธานีหรือใกล้เคียง
7. ดูปืนได้ที่...........................................     ตามแต่ตกลง  
8. ราคา...............................................    ไม่เกิน 45000 บาท
9 . เงื่อนไขการซื้อ....................................     ต้องเป็นปืนที่ถูกต้องตามกฎหมาย ใช้เวลาประมาณ  30 -45 วันเพื่อขอ ป.3
10. ติดต่อ............................................      0896625651 หรือ PM ครับ

GUNNER11®:
ต้องแจ้ง เบอร์โทรติดต่อด้วยครับ

THEP...:

ผมมี ดีเทคทีฟ 2 นิ้วสภาพนางฟ้า ตามลิ้งค์ข้างล่างนี้ ครับ

http://www.gun.in.th/2012/index.php?topic=95501.0

.  :""

unidev:
อ้างจาก: Kung... ที่ พฤหัสบดี 01 พฤศจิกายน 2012,  17:27:13

ผมมี ดีเทคทีฟ 2 นิ้วสภาพนางฟ้า แต่ราคาเกินงบที่ว่า.  :""

ขอทราบราคา+รูปปืนและรูปทะเบียน  เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ
ขอบคุณครับ

THEP...:
อ้างจาก: unidev ที่ ศุกร์ 02 พฤศจิกายน 2012,  10:34:05

ขอทราบราคา+รูปปืนและรูปทะเบียน  เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ
ขอบคุณครับ

พีเอ็มไปแล้ว. สนใจจริงโทรคุยกัน ครับ  :e

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป