GUN GALLERY IN THAILAND

คิมเบอร์อีคลิปเป็นรอย ใช้วีนอลขัดดีไหมครับ หรือแก้ไขยังไงได้บ้าง รบกวนเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ

คิมเบอร์อีคลิปเป็นรอย แก้ไขยังไงดีครับ รบกวนเพื่อนสมาชิกด้วยครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-851
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก

rolexmania

ของใช้ไม่ช้าก็เร็วยังไงก็ต้องเป็นรอยครับ ถือเป็นเรื่องปกติ

• 43894
 ??? ???   ลองใช้วีนอลยังครับ พอช่วยลบได้บ้างครับ  ;) ;)

• 43894

ผมใช้กระดาษทรายเบอร์2000ค่อยลูบรอยหายครับ สวยเหมือนเดิม ตอนนี้เก็บใส่กล่องอย่างดีกลัวเปเป็นรอยครับ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกมากครับ