GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนสอบถามผู้รู้ครับและมีประสบการณ์ครับ

สำหรับช่องซื้อขายปืนตรงเงื่อนไขการขายผู้ขายระบุว่าซื้อแล้วไม่รับคืน รบกวนผู้รู้ชี้แนะให้หน่อยครับว่าควรจะตัดสินใจซื้อหรือเปล่าหรือว่าปืนมีปัญหาอะไรหรือเปล่า....ช่วยทีครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-827
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
Re: รบกวนสอบถามผู้รู้ครับและมีประสบการณ์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2017, 08:02:08 »
สำหรับช่องซื้อขายปืนตรงเงื่อนไขการขายผู้ขายระบุว่าซื้อแล้วไม่รับคืน รบกวนผู้รู้ชี้แนะให้หน่อยครับว่าควรจะตัดสินใจซื้อหรือเปล่าหรือว่าปืนมีปัญหาอะไรหรือเปล่า....ช่วยทีครับ

:o :o   มีงบพอใหม่ก็ดีครับ หากไม่ถึงก็ต้องทำใจครับ ศึกษา หาข้อมูลประกอบเยอะๆครับ  ;) ;)

Re: รบกวนสอบถามผู้รู้ครับและมีประสบการณ์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2017, 09:53:13 »
หากเป็นการซื้อปืนต่อ..มือสอง ก่อนซื้อผมว่าต้องดูปืนและหยิบจับให้ละเอียด และหากขอทดสอบลองยิงได้ ก็จะเป็นการดี หลักๆ การไม่รับคืนอาจจะติดปัญหาการยื่นขอใบอาจจะยุ่งยากหรือเปล่าครับ....(หากมีงบพอ ก็จัดของใหม่ เพื่อความสบายใจครับ)
จิตใจเข้มแข็ง ร่างกายจะแข็งแรง

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-827
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2017, 14:44:17 »
หากเป็นการซื้อปืนต่อ..มือสอง ก่อนซื้อผมว่าต้องดูปืนและหยิบจับให้ละเอียด และหากขอทดสอบลองยิงได้ ก็จะเป็นการดี หลักๆ การไม่รับคืนอาจจะติดปัญหาการยื่นขอใบอาจจะยุ่งยากหรือเปล่าครับ....(หากมีงบพอ ก็จัดของใหม่ เพื่อความสบายใจครับ)

:LIKE: :LIKE: :LIKE:

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2017, 11:38:17 »
 :LIKE:ขอบพระคุณทุกท่านที่ช่วยชี้แนะครับ :<>