GUN GALLERY IN THAILAND

จะซื้อลูกโม่ .38 ไว้ใช้เล่นกีฬา ยิงเป๋ากระดาษ จะใช้ยี่ห้อ รุ่นไหนดีครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-826
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 ขอบคุณมากครับ แต่อายุผมยังไม่ถึง ว่าจะไปขอปีหน้าครับ มิถุนาปีหน้า อายุ 21 ปีนี้ผม 19 ย่าง 20

:LIKE: :LIKE:   ยินดีด้วยครับ  :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ pk_starfire

• **
  • 43
  • +1/-0
ขออนุญาต เสนอความคิดเห็นหน่อยนะครับ ปืนลูกโม่ถ้ามีกำลังพอควรซื้อขนาด .357 ไปเลยครับ ตอนนี้ราคาปืน .357 กะ .38 ก็ราคาพอๆกัน เลือกลำ 4 นิ้วกำลังเหมาะ
แต่ปืน .357 มีประสิทธิภาพในการป้องกันตัวมากกว่าหากใส่กระสุน .357 ไว้ตอนเฝ้าบ้าน อีกทั้งสามารถเปลี่ยนใช้กระสุน .38 ได้อีกด้วยในเวลาเข้าสนาม ทำให้ประหยัดราคากระสุนในการซ้อมเหมาะกะการยิงเป้ามากครับ  8|

ขออนุญาต เสนอความคิดเห็นหน่อยนะครับ ปืนลูกโม่ถ้ามีกำลังพอควรซื้อขนาด .357 ไปเลยครับ ตอนนี้ราคาปืน .357 กะ .38 ก็ราคาพอๆกัน เลือกลำ 4 นิ้วกำลังเหมาะ
แต่ปืน .357 มีประสิทธิภาพในการป้องกันตัวมากกว่าหากใส่กระสุน .357 ไว้ตอนเฝ้าบ้าน อีกทั้งสามารถเปลี่ยนใช้กระสุน .38 ได้อีกด้วยในเวลาเข้าสนาม ทำให้ประหยัดราคากระสุนในการซ้อมเหมาะกะการยิงเป้ามากครับ  8|
ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ .357 ขอยากไหมครับ