GUN GALLERY IN THAILAND

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน รับรองความประพฤติได้หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ anan9327

• **
  • 66
  • +0/-0
รบกวนสอบถามท่านสมาชิกทุกท่านครับ คือผมอยากซื้อปืนมือสอง ทะเบียนบ้านผมอยู่ กทม. แต่ขาดใบรับรองความประพฤติ พอจะรู้จักก็เพียง ท่านผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน จ.สมุทรปราการ เพียงคนเดียว จะให้ท่าน.  ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน รับรองความประพฤติได้ไหมครับ   :<>

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-736
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
รบกวนสอบถามท่านสมาชิกทุกท่านครับ คือผมอยากซื้อปืนมือสอง ทะเบียนบ้านผมอยู่ กทม. แต่ขาดใบรับรองความประพฤติ พอจะรู้จักก็เพียง ท่านผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน จ.สมุทรปราการ เพียงคนเดียว จะให้ท่าน.  ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน รับรองความประพฤติได้ไหมครับ   :<>

:( :(   ไม่แน่ใจนะครับ น่าจะไม่ได้นะครับ ต่ำสุดน่าจะผู้ใหญ่บ้านนะครับ รอผู้รู้มาช่วยตอบอีกทีนะครับ  ;) ;)

• **
  • 66
  • +0/-0
ผมโทรถามที่วังไชยาแล้วครับสรุปไม่ได้ครับ :'(

• 43894
ผมโทรถามที่วังไชยาแล้วครับสรุปไม่ได้ครับ :'(

:o :o   แล้วเจ้าหน้าที่มีทางให้แก้ไขไหมครับ เอาใจช่วยนะครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE:

• **
  • 66
  • +0/-0
ขอได้แล้วครับ ทุกอย่างย่อมมีทางออก   ขอใบป.3ที่วังไชยาไม่อยากอย่างที่คิดครับ   กระบอกต่อไปขอสบาย เลยครับ :e :H :H

ออฟไลน์ yo_shi

• **
  • 10
  • +0/-0
ใช่วิธีไหนหรอครับ ถ้าไม่สะดวกตอบหน้าโพส ตอบทางหลังไมค์ได้ครับ  :<>

• 43894
 ;) ;)    ดีใจด้วยนะครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE: