GUN GALLERY IN THAILAND

สามีเสียชีวิต ภรรยาเป็นผู้จัดการมรดกขายปืนสามีได้หรือเปล่า ต้องดำเนินการอย่างไร

ออฟไลน์ Skoonprom

• **
  • 6
  • +0/-0
สามีเสียชีวิต ภรรยาเป็นผู้จัดการมรดกขายปืนสามีได้หรือเปล่า ต้องดำเนินการอย่างไรครับ
-ปืนมีทะเบียน

ออฟไลน์ ผู้ใหญ่จอห์น®

• Admin GunGallery
  • 4912
  • +5563/-100
ขายได้เลยครับ แต่ระวังเรื่องโอนลอยครับ

ขอโทษครับ เป็นปืนอะไรครับ มีรูปมั้ยครับ

:<>

ออฟไลน์ UDTA Thalland

• **
  • 220
  • +6/-1
ขายได้ครับ แต่ต้องแต่งตั้งจาก ศาล นะครับ จัดการได้เหมือนเป็นเจ้าของปืนเลยครับ  8)

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-851
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก

ออฟไลน์ Kitti.F

• **
  • 69
  • +2/-0
ขายได้ครับ แต่มีขั้นตอน
1 ต้องเป็นภรรยาที่จดทะเบียนสมรส(ชอบด้วยกฎหมาย)
2 ต้องยื่นเรื่องต่อศาล ขอเป็นผู้จัดการมรดก
3 ศาลจะติดประกาศที่บ้านผู้เสียชีวิต และลงหนังสือพิมพ์ส่วนกลางของศาลเป็นเวลาไม่เกิน45วัน "หากไม่มีใครมาคัดค้าน"เราก็ไปขึ้นศาลตามนัด และศาลจะแต่งตั้งให้เป็นผู้จัดการมรดก
4 ขายได้ ตัดโอนพร้อมแนบสำเนาคำสั่งศาลที่แต่งตั้งคุณเป็นผู้จัดการมรดกไปด้วยครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-851
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
ขายได้ครับ แต่มีขั้นตอน
1 ต้องเป็นภรรยาที่จดทะเบียนสมรส(ชอบด้วยกฎหมาย)
2 ต้องยื่นเรื่องต่อศาล ขอเป็นผู้จัดการมรดก
3 ศาลจะติดประกาศที่บ้านผู้เสียชีวิต และลงหนังสือพิมพ์ส่วนกลางของศาลเป็นเวลาไม่เกิน45วัน "หากไม่มีใครมาคัดค้าน"เราก็ไปขึ้นศาลตามนัด และศาลจะแต่งตั้งให้เป็นผู้จัดการมรดก
4 ขายได้ ตัดโอนพร้อมแนบสำเนาคำสั่งศาลที่แต่งตั้งคุณเป็นผู้จัดการมรดกไปด้วยครับ

:LIKE: :LIKE: :LIKE: