GUN GALLERY IN THAILAND

กำลังตามหา Lesbear boss .45 พี่ๆท่านใดพอมีข้อดี-ข้อด้อย ตัวนี้บ้างครับผม ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Tee999

• **
  • 49
  • +0/-2
 :LIKE: พอดีสนใจ ทูโทน lesbear boss .45 เลยอยากทราบข้อดี-ข้อเสีย นิดนึงครับ
ขอบคุณครับ  :LIKE:

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-848
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :LIKE: พอดีสนใจ ทูโทน lesbear boss .45 เลยอยากทราบข้อดี-ข้อเสีย นิดนึงครับ
ขอบคุณครับ  :LIKE:

:LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ A.wat

• **
  • 8
  • +0/-0
ปืน เลสเบเออร์ .....คุณภาพคุ้มกับราคาครับ... :LIKE:

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-848
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
ปืน เลสเบเออร์ .....คุณภาพคุ้มกับราคาครับ... :LIKE:

;) ;)   ใช่ครับ  :LIKE: :LIKE: