GUN GALLERY IN THAILAND

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ สอบถามเรื่องซื้อลำกล้องครับ

ออฟไลน์ philip

• **
  • 2
  • +0/-0
สวัสดีครับ

ผมเพิ่งจะเริ่มเล่น Glock เลยเห็นว่ามีของแต่งมากมาย อย่างนึงที่เห็นและชอบมากคือตัวต่อเพื่อลด recoil แต่จำเป็นต้องใช้ลำกล้องที่มีเกลียว ลำกล้องพวกนี้หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ philip

• **
  • 2
  • +0/-0
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-736
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :LIKE: :LIKE:   ใจเย็นนิดนะครับ รอผู้รู้มาตอบให้นะครับ  :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ UDA

• **
  • 82
  • +1/-1
ผิดกฎหมายครับ ถ้าเจอเจ้าหน้าที่ ที่มีความรู้ จะโดนเพิ่มอีกกระทงนะครับ
สมาชิกเว็ปเพื่อนบ้านเคยโดนแล้วนะครับ
ที่ ป.3 ไม่ออก เพราะแก๊สโซฮอล์ แท้ ๆ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-736
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
ผิดกฎหมายครับ ถ้าเจอเจ้าหน้าที่ ที่มีความรู้ จะโดนเพิ่มอีกกระทงนะครับ
สมาชิกเว็ปเพื่อนบ้านเคยโดนแล้วนะครับ

:o :o :o