GUN GALLERY IN THAILAND

ซื้อปืนสั้นมือ2ตอนตัดโอนเจ้าของปืนต้องไปด้วยไหมครับ(นนทบุรี)

ซื้อปืนสั้นมือ2ตอนตัดโอนเจ้าของปืนต้องไปด้วยไหมครับ(นนทบุรี)

ออฟไลน์ jaja86

• **
  • 32
  • +1/-0
รอคำตอบด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Nakon

• **
  • 3
  • +0/-0
ของผม..ไม่ต้องครับ มี ป3 ดำเนินการได้เอง เอาปืนไปด้วยเขาจะต้องเก็บเลขทะเเบียน แต่ไม่ต้องเอากระสุนไปนะครับ ประมาณนี้ แต่ละที่เหมือนกันหรือเปล่า ไม่รู้ครับ

ออฟไลน์ gai-chon

• 3791
  • +82/-114
ลองติดต่อ  จนท  แผนกอาวุธปืนที่เราจะโอนเข้าดีที่สุดครับ   บางที่ก็ต้องไปด้วย บางที่ก็ไม่ต้องไป  ดุลยพินิจ  ล้วนๆครับ   :' :'

ออฟไลน์ saard sukkasem

• **
  • 154
  • +4/-2
ไปครับเอา ป3 ที่ขอแล้วนัดเจ้าของปืนไปเซ็นตัดโอนให้ที่อำเภอของเจ้าของปืนอยู่ครับ

ออฟไลน์ data1

• **
  • 15
  • +0/-0
แนะนำว่าควรต้องไปเพื่อให้แน่ใจว่ามีการตัดโอนเรียบร้อยไม่ใช่คนซื้อไปไม่โอนนะครับ มีเหตุเดียวเจ้าของเดิมที่มีชื่อในทะเบียนจะยุ่งครับ