GUN GALLERY IN THAILAND

CZ Shadow 2 พอมีท่านไหนแนะนำราคาหน้าร้านได้ไหมครับ

ออฟไลน์ german24th

• **
  • 3
  • +0/-0
เคยจะตัดสินใจซื้อ CZ Shadow 2 แต่ติดที่ชอบ Glock มากกว่า แต่พอได้ข้อมูลเพิ่มมากขึ้นเริ่มหลงรัก Shadow 2 ดูเหมือนราคาจะดีดไปไกล ปัจจุบันไม่รู้ว่าราคาเท่าไหร่แล้ว

พี่ๆ ท่านไหนรู้ราคา หรือ พอจะแนะนำร้านได้ รบกวนช่วยไกด์ให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chatchai.s

• **
  • 198
  • +6/-2
Re: CZ Shadow 2 พอมีท่านไหนแนะนำราคาหน้าร้านได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2018, 20:46:53 »
95000 ราคาจองมีของเลย ร้ายปิยะ รองโทรถามดู ยิงดีครับเชื่อผมไม่ได้โม้ :<>