GUN GALLERY IN THAILAND

จะขอใบป3ที่อ.สีคิ้วพอจะติดต่อใครให้ช่วยดำเนินการได้บ้างครับ

ออฟไลน์ Diamondback.38

• **
  • 41
  • +0/-0
 ผมจะขอใบป3ที่อ.สีคิ้วพอจะมีท่านใดช่วยดำเนินการหรือต้องปรึกษาติดต่อกับใครบ้างครับ

ออฟไลน์ @surat

• **
  • 28
  • +1/-0
ช่วยตนเอง ขึ้นอำเภอติดต่อจนท.ด้วยตนเองเลยครับ ปรึกษาจนท.ตรงแผนก อยากจะมีและใช้อวป.สักกระบอก

ต้องเตรียมเอกสารหลักฐานอะไรประกอบบ้าง มายื่นแล้วรบกวนช่วยเดินเรื่องให้ด้วย...ก็จะได้รายละเอียดครับ

• **
  • 41
  • +0/-0
ช่วยตนเอง ขึ้นอำเภอติดต่อจนท.ด้วยตนเองเลยครับ ปรึกษาจนท.ตรงแผนก อยากจะมีและใช้อวป.สักกระบอก

ต้องเตรียมเอกสารหลักฐานอะไรประกอบบ้าง มายื่นแล้วรบกวนช่วยเดินเรื่องให้ด้วย...ก็จะได้รายละเอียดครับ
เดี๋ยวนี้ขอยากไหมครับเมื่อตอนปี2554ผมเคยขึ้นไปขอจะรับโอนขนาด9เจ้าหน้าที่บอกนายอำเภอท่านนี้ไม่ชอบเล่นปืนเลยไม่ยอมเซ็นให้ครับ

• **
  • 41
  • +0/-0
ปัจจุบันนายอำเภอท่านนั้นยังอยู่หรือย้ายแล้วครับผม

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-731
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :LIKE: :LIKE:   ขอให้สมหวังนะครับ  :LIKE: :LIKE: