GUN GALLERY IN THAILAND

ผมสมัครเป็นสมาชิกใหม่ ต้องขอคำแนะและขอฟังประสบการณ์กับพี่ๆ ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Silver FD

• **
  • 1
  • +0/-0
มือใหม่สนใจ 9mm ครับ เพิ่งได้ป.3 มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
ลังเลระหว่าง G9 GEN5 และ HK VP9 รบกวนขอคำแนะนำ เรื่องตัวปืน ราคา และร้านด้วยครับ (ต้องแอบขอเยอะเลย ตามประสามือใหม่ครับ)
ขอขอบคุณล่วงหน้า ทุกคำชี้แนะนะครับ 8|

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-828
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
มือใหม่สนใจ 9mm ครับ เพิ่งได้ป.3 มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
ลังเลระหว่าง G9 GEN5 และ HK VP9 รบกวนขอคำแนะนำ เรื่องตัวปืน ราคา และร้านด้วยครับ (ต้องแอบขอเยอะเลย ตามประสามือใหม่ครับ)
ขอขอบคุณล่วงหน้า ทุกคำชี้แนะนะครับ 8|

:LIKE: :LIKE:    ยินดีต้อนรับครับ  :LIKE: :LIKE: