GUN GALLERY IN THAILAND

จะซื้อปืน ต้องมีชื่อในทะเบียนบ้านเขตนั้นๆนานเท่าไรครับ

ผมพึ่งย้ายบ้าน *ซื้อบ้านใหม่  อยากจะทำเรื่องซื้อปืน  แต่สงสัยว่า  ต้องมีชื่อในทะเบียนบ้าน*บ้านใหม่   นานเท่าใด  ถึงจะสามารถทำเรื่องขอได้. หรือ  จะทำเรื่องในเขตทะเบียนบ้านเก่า  เพราะยังไม่ได้ย้ายชื่อออกมา 

ออฟไลน์ chatchai.s

• **
  • 198
  • +6/-2
  :e 6 เดือนครับ

ซื้อที่บ้านเก่าก็ได้ครับ แล้วค่อยย้ายปืนเข้ามา เพราะไม่ยุ่งยาก มันยากตอนขอ ป.3 ครับ ลองสืบๆดูว่า บ้านเก่าหรือบ้านใหม่ ที่ไหนขอ ป.3 ง่ายกว่ากันครับ  :e

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-738
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก