GUN GALLERY IN THAILAND

หาคนเดิน ป.3 ครับ

หาคนเดิน ป.3 ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2018, 23:25:50 »
ขอรบกวนสอบถามพี่ๆผู้มีประสบการณ์ทุกท่านครับ เนื่องจากผมเป็นมือใหม่ในการเล่นปืน จึงอยากเรียนถามพี่ๆว่า ทุกวันนี้ยังมีใครหรือร้านไหนรับทำหรือเดินเรื่องขอใบ ป.3 อยู่บ้างไหมครับ เนื่องจากผมมารับราชการไกลบ้าน ไม่ค่อยมีเวลากลับไปขอ ขอบคุณพื้นที่ครับ ถ้าเป็นการถามที่เข้าข่ายในการผิดกฎ ผมกราบขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-813
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
Re: หาคนเดิน ป.3 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2018, 14:38:04 »
 :LIKE: :LIKE:   เท่าที่พอรู้ จะเดินให้เฉพาะในกทม.นะครับ ปริมณฑลกับต่างจังหวัดน่าจะต้องช่วยตัวเองครับ  :LIKE: :LIKE: