GUN GALLERY IN THAILAND

ไปซื้อปืน สน.อส.ไม่ค่อยประทับใจเลยมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ ioi5555

• **
  • 5
  • +1/-0
นำ ป.3 จะไปซื้อ M60 .38 2 นิ้ว สวัสดิการ สน.อส. ไม่ตั้งแต่ตี 3 ได้บัตรคิว ลำดับที่ 2 แต่เจ้าหน้าที่มาแจ้งบอกปืนหมดแล้ว ทั้งที่ยังไม่มีใครรับไปซักคน มีคนกระซิบว่ามีคนในแอบตัดปืนรุ่นนี้ทั้งหมดไปให้ร้านปืน คำถามคือแล้ว ร้านปืนเอกภัทรกับ เพจ สน.อส. ให้เราขอหนังสือร่วมโครงการให้เสียเงินทำไม ให้เราขอ ป.3 และเดินทางมาจากต่างจังหวัดทำไม ถ้าจะไม่ขายหรือจะตัดปืนให้ร้าน เสียความรู้สึกมาก ๆ ยอมรับว่าราคาปืนที่นี้ถูกจริง แต่ดูเค้าไม่ค่อยง้อลูกค้าบริการก็ไม่ประทับใจเลย เคยซื้อกระบอกก่อนหน้านี้ ร้านก็ดองไม่ไปตัดโอนให้ ดองไว้จนจะ4 เดือน ป.4 ยังไม่ออก ทั้งที่ค่าบริการก็เก็บ เงินละอยากได้ ต้องบังคับจ้างตัดโอนอีก แต่บริการหมาไม่รับประทานเลยเลยครับไม่ใส่ใจเลย
ท่านใดเป็นหรือรู้สึกแบบผมบ้าง ต่อจากนี้ความรู้สึกผม ปืนโครงการนี้จะไม่ได้เงินผมอีกเลยครับ ไม่ว่าจะราคาถูกแค่ไหน ไปซื้อที่อื่นที่ราคาแพงกว่านี้นิดหน่อยสบายใจกว่าครับ :A
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2019, 22:18:36 โดย ioi5555 »

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-820
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :o :o :o   พี่ในกลุ่มก็โดนเหมือนกันครับ รุ่นเดียวกันเลยครับ โคงการเดียวกันด้วยครับ  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ Adam maroon6

• **
  • 56
  • +2/-0
 :o :o :o   พี่ในกลุ่มก็โดนเหมือนกันครับ รุ่นเดียวกันเลยครับ โคงการเดียวกันด้วยครับ  :'( :'( :'(

ในหน่วยงานผมนี้โดนหลายคน จนคุยกันว่าใครไปซื้อโครงการนี้ตัดเพื่อนกันเลยทีเดียวครับ :-\

• 43894
ในหน่วยงานผมนี้โดนหลายคน จนคุยกันว่าใครไปซื้อโครงการนี้ตัดเพื่อนกันเลยทีเดียวครับ :-\

:o :o :o   เด็ดขาดกันเลยนะครับ  ??? ??? ???

ออฟไลน์ phrannok

• **
  • 40
  • +0/-0
รู้อย่างงงี้แล้วก็อย่าไปซื้อครับ
ส่วนตัวได้มา 1 หน่วย ไม่เห็นด้วย แต่ก็ต้องยอมรับในระบบของเค้าครับ สำหรับผมปัจจัยทางด้านราคาก็ยังมีผลอยู่  :<>

• 43894
 :'( :'(   กัดฟันกับร้านน่าจะดีกว่าครับ  :'( :'(

ออฟไลน์ Adam maroon6

• **
  • 56
  • +2/-0
Re: ไปซื้อปืน สน.อส.ไม่ค่อยประทับใจเลยมากๆเลยครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2019, 21:34:41 »
รู้อย่างงงี้แล้วก็อย่าไปซื้อครับ
ส่วนตัวได้มา 1 หน่วย ไม่เห็นด้วย แต่ก็ต้องยอมรับในระบบของเค้าครับ สำหรับผมปัจจัยทางด้านราคาก็ยังมีผลอยู่  :<>
ถ้าผมทราบรายเอียดต่างๆจากโครงการหรือร้านปืนว่า ต้องจ่ายเงินบังคับตัดโอน แล้วต้องรอนานไม่ใส่ใจส่งเอกสารไปตัด แบบนี้ผมก็คงจะไม่ขอ ป.3 มาซื้อแน่ จะไปแก้ซื้อโครงการอื่น ก็เสียเวลา เลยรับ มา 1หน่วยเหมือนกันครับ :!

• 43894
Re: ไปซื้อปืน สน.อส.ไม่ค่อยประทับใจเลยมากๆเลยครับ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2019, 09:23:43 »
 ถ้าผมทราบรายเอียดต่างๆจากโครงการหรือร้านปืนว่า ต้องจ่ายเงินบังคับตัดโอน แล้วต้องรอนานไม่ใส่ใจส่งเอกสารไปตัด แบบนี้ผมก็คงจะไม่ขอ ป.3 มาซื้อแน่ จะไปแก้ซื้อโครงการอื่น ก็เสียเวลา เลยรับ มา 1หน่วยเหมือนกันครับ :!

:LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ phrannok

• **
  • 40
  • +0/-0

ยินดีด้วยครับ ผ่านไปแล้วก็ช่างมันนะครับ เข้าสนามกันดีกว่า อิอิ :> :>

ออฟไลน์ steel90

• **
  • 315
  • +11/-6
โชคดี ไม่มีสิทธิซื้อปืนสวัสดิการ
เมื่อยอารมณ์

• 43894
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 22, 2019, 15:11:41 »
 ;) ;) ;)   อยากซื้อเหมือนกันครับ แต่ไม่มีเบี้ยมากพอครับ  ;) ;) ;)