GUN GALLERY IN THAILAND

ปืน ที่ขายโดย บุคคลอื่น ไม่ใช่เจ้าของปืน คือปืนโอนลอย ใช่หรือไม่ครับ

ออฟไลน์ ๋Kamol K

• **
  • 16
  • +0/-0
หากเราจะซื้อ จะตรวจสอบ อย่างไรครับ จึงมั่นใจว่า โอนได้  หรือภ้าผู้ขาย มี ป.4 และ หนังสือ มอบอำนาจ จากเจ้าของ จะสามารถโอนได้ หรือไม่ครับ กรณีผู้รับมอบอำนาจ ไปตัดโอนแทนเจ้าของ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-734
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :( :(   แบบนี้ไม่น่าไว้ใจเท่าไหร่ครับ โดนกันมามากแล้วครับ จะให้มั่นใจตรงๆกับเจ้าของปืนจะดีที่สุดครับ  :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ ๋Kamol K

• **
  • 16
  • +0/-0
ครับ ขอบคุณที่แนะนำ ครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-734
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
ครับ ขอบคุณที่แนะนำ ครับ

:LIKE: :LIKE:    ยินดีครับ  :LIKE: :LIKE: