GUN GALLERY IN THAILAND

ต่างอำเภอ ใช้ ผญบ. รับรอง ควมประพฤติ ผ่านใหมครับ ขอ ป.3

ออฟไลน์ ๋Kamol K

• **
  • 16
  • +0/-0
 หรือแล้วแต่ท้องที่ครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-737
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 หรือแล้วแต่ท้องที่ครับ

:LIKE: :LIKE:    ถ้าจะให้มั่นใจ ถามหน้าห้องนายเลยครับ จะได้ไม่เสียเวลาเดาครับ  :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ KunChayPanG

• **
  • 19
  • +0/-0
อยู่ที่ดุลพินิจของผู้ใหญ่บ้านและกำนัน

ออฟไลน์ Cartoonzaa

• **
  • 130
  • +3/-0
ตอนนี้ส่วนมากจะตรวจสอบประวัติอาชญากรรม (ตรวจลายนิ้วมือ) ครับ ผญบ. / กำนัน รับรองแล้วก็ต้องส่งตรวจครับ
แต่หาก Spl. ก็ว่าตามนายครับ ปรึกษาหน้าห้องได้ จะดีกว่าครับ