GUN GALLERY IN THAILAND

ช่วงนี้สนามยิงปืนปิด เบื่อกันบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ Singh_m5

• **
  • 1
  • +0/-0
เนื่องด้วยสถานการณ์โควิดในช่วงนี้ สนามยิงปืนทุกที่ปิดหมด เพื่อนๆพี่ๆน้องๆเบื่อกันบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ P. the Peace

• **
  • 12
  • +0/-0
Re: ช่วงนี้สนามยิงปืนปิด เบื่อกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2020, 08:09:22 »
เบื่อคงเพราะบังคับตัวเองควรอยู่บ้านไม่ไปไหนไม่ทำอะไรมากกว่า ถึงสนามเปิดตอนนี้ก็ไม่ควรไปอยู่ดี ดังนั้นคงไม่ใช่เพราะสนามปิด ผมเบื่อเพราะเชื้อโรคมากกว่า ต้องบอกว่า เบื่อเพราะโควิด

จึงพลิกเป็นโอกาส โอกาสให้ได้อยู่กับครอบครัวมากขึ้น ทำอะไรดีๆให้ครอบครัวมากขึ้น หัดทำอาหารเมนูใหม่ๆ ฝึกทำอะไรใหม่ๆที่ไม่เคยทำ ผมถือว่าเป็นโอกาสดี

ส่วนเรื่องปืน ผมได้ยิงแห้งมากขึ้น

ทุกวิกฤติมีโอกาส ในเรื่องร้ายๆที่มีมาก ผมก็เห็นเรื่องดีๆเกิดขึ้นกับตัวผมมากขึ้นอีกมากครับ

ชีวิตผมมีความสุขได้ถ้ารู้จักปรับตัว และรู้จักมุมที่จะมองเป็นบวกครับท่าน

ออฟไลน์ seksonoae

• **
  • 171
  • +2/-0
Re: ช่วงนี้สนามยิงปืนปิด เบื่อกันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2020, 02:14:16 »
ไม่เฉพาะสนามยิงปืนครับ  ของที่ชอบทุกอย่างปิด
สนามกอล์ฟปิด  บ่อตกปลาปิด  ร้านอาหารปิด
ตอนนี้อยู่บ้าน หยุดเชื้อ  เพื่อชาติ
work at home 
ว่างๆ ก็ เปิดคอม ดูรายการ 
แล้วสั่งซื้ออุปกรณ์ทาง E - commerce
เพื่อเตรียมความพร้อมครับ
 :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-731
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2020, 09:41:43 »
 ;) ;)   ไม่เบื่อครับ ตุนมาพอสมควรครับ วันละเพลี๊ยะสองเพลี๊ยะ แก้ได้ครับ  ;) ;)