GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนผู้รู้เรื่องราคาปืน CZ 75 compact ด้วยครับผมซื้อแพงไปหรือเปล่า...

ผมซื้อปืนใหม่CZ 75 compact. 9 mm. ทางร้านบอกราคา.  83000 รวมของแถมทั่วๆไป ufabetเว็บตรง
แพงไปหรือเปล่าครับ. หากมีความรู้เรื่องปืนช่วยติชมปืนรุ่นนี้ว่ามีข้อดีขอเสียอย่างไรบ้างครับ
เพราะพรุ่งนี้นัดจ่ายเงินจองกับทางร้านแล้ว. ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-824
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :LIKE: :LIKE:   ยินดีด้วยครับ  :LIKE: :LIKE: