GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนผู้รู้ ต้องการขายปืนชื่อคุณปู่ เอกสารเวลาขายต้องใช้อะไรบ้าง คุณปู่ยังอยู่

ออฟไลน์ Lazymonk

• **
  • 3
  • +0/-0
ต้องใก้คุณปู่เซ็นเอกสารอะไรบ้าง แล้วเราต้องแจ้งย้ายทะเบียนปืนไหมครับ เราขายให้คนอื่นเลยนะครับ  รบกวนหน่อยนะครับ แล้วขอคำแนะนำเรื่องราคาปืน ruger 200ปี .38 ราคาซื้อขายกันเท่าไรครับ สภาพดี แทบไม่เคยใช้ ยังไงขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ UDTA Thalland

• **
  • 220
  • +6/-1
การขายปืน​ ลองหาใน​ net อ่านดูครับหาไม่ยาก​คำอธิบาย​ชัดเจน​มีเยอะ​ หรือ​ ไปถามปลัด​ที่อำเภอ​ ได้คำอธิบาย​ที่ตรงและดีกว่า​ ส่วนราคาแล้วแต่สภาพ​ 45000-60000

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-825
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก