GUN GALLERY IN THAILAND

ปัจจุบัน ปืนคานเหวี่ยง .22 หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ no-name

• **
  • 6
  • +0/-0
รบกวนสอบถามครับ

ปัจจุบัน ปืนคานเหวี่ยง .22 หาซื้อได้ที่ร้านไหนบ้างครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ที่สนใจมี Mossberg 464 หรือ Browing .22LR ... หรือมียี่ห้อ รุ่น อื่น แนะนำไหมครับ

ขอบคุณครับ

หลังวัง กทม. ครับ Henry  Chiappa เหล็กแท้ ไม้แท้ งาน US ต้องชอบจริงถึงซื้อ ราคาสี่หมื่นกลางขึ้นไปครับ  ;)

ออฟไลน์ no-name

• **
  • 6
  • +0/-0

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-731
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก

ผมมีอยู่กระบอก ตอนนี้ยังนึกชื่อยี่ห้อไม่ออก ใส่กระเป๋าปืนเก็บไว้บนหลังตู้ ลงน้ำมันไว้นานแล้ว บรรจุประมาณ12 นัดใช้กรอกลูกทางปลายหลอด

คือเลิกเล่นมานานหลังเกษียณ เพิ่งเข้ามาเยี่ยมชมเวปวันนี้เป็นวันแรก  จำได้ว่าสมัยก่อน ถ้าเห็นรูปปืนเป็นต้องเกิดกิเลส อยากซื้ออยากได้ ไปนางเลิ้ง กันเป็นว่าเล่น
ขออภัยคุยยาว เหมือนคนได้กลับมาเยี่ยมบ้าน

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-731
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :LIKE: :LIKE:   ปืนในตำนานที่น่าหามาประดับบารมีครับ  :LIKE: :LIKE: