GUN GALLERY IN THAILAND

ระบบเว็บบอร์ด - ชี้แจง - ติชม - แจ้งข้อผิดพลาด - เสนอแนะข้อมูล

ออฟไลน์ nong ford

• **
  • 58
  • +2/-2

ออฟไลน์ Tummy33

• **
  • 1
  • +0/-0

ออฟไลน์ goodgun2

• **
  • 1
  • +0/-0

ออฟไลน์ vorapop

• **
  • 4
  • +0/-2
 ผมจะลงขายแต่คลิ้กโฟสขายไม่ได้ครับผมต้องทำอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ add

• **
  • 7
  • +0/-0
อยากรู้ข้อมูลเลขทะเบียนปืนไทยครับว่ามีความหมายอย่างไร ทั้งกรุงเทพและต่างจังหวัด ช่วยลงข้อมูลพร้อมคำอธิบายด้วยครับ เช่น กท0100143456 ตัวหนังสือ กท คืออะไร ตัวเลข 01 คืออะไร ตัวเลข 001 คืออะไร ตัวเลข 43456 คืออะไร
เป็นต้น ขอข้อมูลตั้งแต่เรี่มมีปืนเข้าเมืองไทยนะครับ น่าจะปี พ.ศ.2430 ถึงปัจจุปันนะครับ จะได้มีข้อมูลไว้เช็คประวัติปืนแต่ละกระบอกที่ได้ซื้อมานะครับ
สมาชิคจะได้รับรู้ว่าหมายเลขทะเบียนปืนไทยว่ามีความหมายว่าอย่างไร?ครับ

ออฟไลน์ kill.VBS

• **
  • 16
  • +0/-0
 :<>

สวัสดี forums ใหม่ครับ

อยากติดต่อผู้ดูแลบอร์ดครับ  เคยลงขายปืนไปแล้ว ปิดการขายไป แล้วอยากกัลบมาลงขายใหม่ ทำไงครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ToxTax

• **
  • 16
  • +0/-0

ออฟไลน์ chatchai.s

• **
  • 198
  • +6/-2
 :<> :<>ขอบพระคุณครับ :<> :<>

ออฟไลน์ mangpong

• **
  • 1
  • +0/-0
มือใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ Mink...วนัสนันท์..★

• **
  • 10
  • +0/-0
  • มือใหม่ค่ะ..ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
แอดคะ ลงรูปไม่เป็นค่ะ ลงรูปไม่ได้ค่ะ มันขึ้นว่า....โฟล์เดอร์ที่ใช้เก็บไฟล์แนบเต็ม...ต้องทำงัยคะ รบกวนแอดแนะนำหน่อยค่ะ /ขอบคุณค่ะ >:'O
Mink..♥