GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนสอบถามครับ โครงการนี้ปลดล็อคด้วยหรือป่าวครับ

ออฟไลน์ tomkowit

• **
  • 27
  • +0/-0
รบกวนสอบถาม ปืนสวัสดิการ โครงการที่ปลดล็อค โครงการสหกรห์ตำรวจปลดล็อคด้วยหรือป่าวครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ tomkowit

• **
  • 27
  • +0/-0
สวัสดิการสหกรณ์ออมทรัพย์ตำรวจพิษณุโลก
รบกวนสอบถามที่ไหนได้ครับ ขอบคุณครับ
ใบ ป4 เขียนว่าห้ามโอนยกเว้นตกทอดมรดก

ออฟไลน์ Gotcha

• @ M:I:101 @
  • 18479
  • +1743/-875
  • ㋡ SFFM: MI:101 ㋡
สวัสดิการสหกรณ์ออมทรัพย์ตำรวจพิษณุโลก
รบกวนสอบถามที่ไหนได้ครับ ขอบคุณครับ
ใบ ป4 เขียนว่าห้ามโอนยกเว้นตกทอดมรดก
....ถ้าให้แน่ๆ ผมว่าเอา ป.4 ไปถาม ป.อาวุโสที่ออกทะเบียนให้ดีกว่าครับผม...เคยเห็นสวัสดิการสหกรณ์ทหารโอนไม่ได้ครับ.... :<> :<> :<> :<>
" ทำเหตุในปัจจุบันดี...ผลในอนาคต...ย่อมต้องดี "

ออฟไลน์ H_APISIT

• **
  • 2
  • +0/-0
ดูที่ตัวด้านบนของใบ ป 4  เลยครับจะปั๊มตัวสีแดงบอกเอาไว้....ว่า ห้ามโอนกี่ปี หรือ ห้ามโอนยกเว้นรับมรดก  ;D