GUN GALLERY IN THAILAND

ปืน1911ขนาด.45ของSHOOTERS รุ่นSEA HAWK มีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างครับ

พี่ๆท่านไหนใช้Shootersรุ่นนี่บ้างครับ

ออฟไลน์ THA

• **
  • 164
  • +3/-0
เป็นปืนฟิลิปินส์ ผมเคยยิงครับ สไลด์แน่นดีนะ กลุ่มดี บริหารง่าย
แต่งง่ายตามประสา1911
ข้อเสียคืองานหยาบไปนิดครับ
ถ้าไม่คิดมาก เรื่องแบรนด์ จับแล้วชอบก้อจัดเลยครับ ราคาไม่แพงและยิงดี

ขอบคุณครับ  :)

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-848
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก

• 43894
 ;) ;)   เคยลองของพี่ในกลุ่มครับ ตัวชู๊ตเตอร์ครับ แน่น หนึบมือดีครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ เด็กบางปลา 1911

• **
  • 174
  • +5/-0
  • มีแล้ว ไม่ได้ใช้ ดีกว่า จะใช้ แล้วไม่มี
 :e จากประสบการณ์ "งานไม่ค่อยปราณีต ที่สำคัญระวัง เรื่องผิว หนิมชอบ ถ้าใช้แล้ว ไม่ล้าง และชโลมน้ำมัน" อะไหล่อื่นๆ ไม่ห่วงใช้ร่วมกับ 1911 ทั่วไป  :SSC
ปืน ที่ดีที่สุด ในโลก คือ ปืน ที่อยู่ใน มือเรา

• 43894
 :e จากประสบการณ์ "งานไม่ค่อยปราณีต ที่สำคัญระวัง เรื่องผิว หนิมชอบ ถ้าใช้แล้ว ไม่ล้าง และชโลมน้ำมัน" อะไหล่อื่นๆ ไม่ห่วงใช้ร่วมกับ 1911 ทั่วไป  :SSC

:LIKE: :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ Hhsjfjfk

• **
  • 1
  • +0/-0