GUN GALLERY IN THAILAND

ขอสอบถามเกี่ยวกับปืนสวัสดิการหน่อยครับ

ผมซื้อปืนสวัสดิการมาครบ5ปีแล้วครับ อยากจะขายเพราะไม่ได้ใช้เลย เป็นปืนcz shadows sp01ถ้าผมจะไปขายที่ร้านต้องทำไงครับ หรือขายให้สมาชิกในนี้ ผมไม่ทราบราคาปัจจุบัน  จึงควรตั้งราคาที่เท่าไหร่ครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ aof15312035

• **
  • 19
  • +0/-0
Re: ขอสอบถามเกี่ยวกับปืนสวัสดิการหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2017, 22:10:54 »
ผมซื้อปืนสวัสดิการมาครบ5ปีแล้วครับ อยากจะขายเพราะไม่ได้ใช้เลย เป็นปืนcz shadows sp01ถ้าผมจะไปขายที่ร้านต้องทำไงครับ หรือขายให้สมาชิกในนี้ ผมไม่ทราบราคาปัจจุบัน  จึงควรตั้งราคาที่เท่าไหร่ครับ  ขอบคุณครับ
ถ้าขาย พี่ขายสมาชิกคนทั่วไปดีกว่าครับ ขายบวกสัก5-6พัน ผมว่าน่ามีคนซื้อ

ออฟไลน์ gai-chon

• 3791
  • +82/-114
Re: ขอสอบถามเกี่ยวกับปืนสวัสดิการหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2017, 08:58:47 »
ราคาก็เอา  ราคาปัจจุบัน-ราคาที่ซื้่อมา เป็นเกณท์ครับ   ขายที่ร้านคงจะเป็นโอนลอยเพราะทางร้านจะยังไม่โอน   ขาย สมช  หรือพรรคพวกก็ต้องให้  ขอ  ป3  มาเลยเพื่อตัดโอน  ป้องกันตัวของคนขายเองครับ    สำคัญที่สุดก็คือ  อย่าขายโอนลอยครับ   :e