GUN GALLERY IN THAILAND

เรื่องการตรวจสอบปืนที่ลงขายในเว็ปครับ

ออฟไลน์ madiwe

• **
  • 148
  • +5/-12
ขอสอบถามเรื่องการลงประกาศขายปืนในเว็ปพอดีมีเรื่องสงสัยสักหน่อยครับ เรื่องการปืนสวมทะเบียนเราจะตรวจสอบอย่างไรครับว่าปืนที่ลงประกาศเป็นปืนที่ถูกต้องไม่ใช่ปืนสวมทะเบียนมาประกาศขายครับ คือช่วงนี้มีคนโดนปืนสวมทะเบียนมาเยอะผมเลยกลัวๆ เลยอยากจะขอคำเเนะนำว่าทางเว็ปมีการตรวจสอบอย่างไรครับ.....ขอบพระคุนอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-733
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
Re: เรื่องการตรวจสอบปืนที่ลงขายในเว็ปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 09:37:05 »
ขอสอบถามเรื่องการลงประกาศขายปืนในเว็ปพอดีมีเรื่องสงสัยสักหน่อยครับ เรื่องการปืนสวมทะเบียนเราจะตรวจสอบอย่างไรครับว่าปืนที่ลงประกาศเป็นปืนที่ถูกต้องไม่ใช่ปืนสวมทะเบียนมาประกาศขายครับ คือช่วงนี้มีคนโดนปืนสวมทะเบียนมาเยอะผมเลยกลัวๆ เลยอยากจะขอคำเเนะนำว่าทางเว็ปมีการตรวจสอบอย่างไรครับ.....ขอบพระคุนอย่างสูงครับ

:LIKE: :LIKE:   ใจเย็นสักนิดนะครับ  :LIKE: :LIKE: