GUN GALLERY IN THAILAND

ซื้อปืนสวัสดิการใช้เอกสารอะไรบ้าง

อยากทราาบว่าผมจะซื้อปืนสวัสดิการต้องใช้เอกสารอะไรบ้างคับ

ออฟไลน์ Senn

• **
  • 4
  • +0/-0
Re: ซื้อปืนสวัสดิการใช้เอกสารอะไรบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2017, 08:19:07 »
ขอใบ ป.3 โครงการครับ
1.สำเนาบัตรข้าราชการ+ตัวจริง
2.สำเนาทะเบียนบ้าน+ตัวจริง
3.หนังสือรับรองตำแหน่งความประพฤติ จากผู้บังคับบัญชา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2017, 08:24:48 โดย Senn »

ออฟไลน์ ajintai

• **
  • 4
  • +0/-0
Re: ซื้อปืนสวัสดิการใช้เอกสารอะไรบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 07:49:26 »
เพิ่มเติมครับ...ถามทางปลัดปกครอง ที่ว่าการอำเภอ ที่ท่านอยู่ก่อนว่า จะซื้อสวัสดิการต้องใช้ใบตอบรับเข้าร่วมโครงการหรือเปล่า ถ้าใช้ก็ต้องติดต่อใบตอบรับเข้าร่วมโครงการก่อนการขอ ป.3 , ถ้าไม่ต้องใช้ใบตอบรับฯ ก็ใช้เอกสารตามข้างบนครับ , ผมขอ 9 ม.ม. สน.อส. ทางปลัดปกครองขอเอกสารเพิ่มคืือ สำเนาหลักทรัพย์ พร้อมรับรองสำเนาครับ