GUN GALLERY IN THAILAND

หากตั้งขายปืนไว้แล้ว มีคนมามัดจำ แล้วยังอยู่ในช่วงขอใบ ป.3 ต้องทำอย่างไรต่อครับ

ออฟไลน์ nut128

• **
  • 147
  • +4/-1
หากตั้งขายปืนไว้แล้ว มีคนมามัดจำ แล้วยังอยู่ในช่วงขอใบ ป.3 ต้องทำอย่างไรต่อครับ

ต้องเปลี่ยนเป็น "ปิดการขาย" หรือ "พักการขาย" หรืออย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

ออนไลน์ COBAL

• **
  • 444
  • +6/-4
แก้ไขหัวข้อกระทู้เป็น "ชลอการขาย" หรือ "รับมัดจำ" ก็ได้ครับ  :> :> :e

ออฟไลน์ nut128

• **
  • 147
  • +4/-1
แก้ไขหัวข้อกระทู้เป็น "ชลอการขาย" หรือ "รับมัดจำ" ก็ได้ครับ  :> :> :e

ขอบพระคุณมากครับ  :LIKE: ;D

ออฟไลน์ sam2027

• **
  • 1
  • +0/-0
ผมกะลังขอเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-828
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก

:LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE: :LIKE: