GUN GALLERY IN THAILAND

ปืน .45 รุ่นไหนเหมาะกับใช้แข่งกีฬาบ้างครับ ของ Colt

อยากจะสอบถามครับ พอดีสนใจปืน
ขนาด .45 เอามาใช้เพื่อการกีฬา
มีรุ่นไหนน่าสนใจบ้างครับ พอดีกะว่า
เรียนจบ ทำงานขะซื้อมาแข่งกีฬาอะครับ
ตอนนี้อายุ 19 ยังซื้อปืนไม่ได้ ว่าจะไปเรียน
อบรมการใช้ปืนก่อนอะครับผม

ออฟไลน์ warawat4940

• **
  • 60
  • +0/-2
ปืนสั้นยิงช้า ก็   gold cup  thophy    ถ้าปืนยิงรณยุท  ไม่ค่อยใช่กันเพราะน้ำหนักปืนมันเยอะ   และขนาดกระสุน  มันใหญ่ไปทำให้แรงรีคอยล์   มันคุมยากกว่าขนาด 9   :LIKE:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 14, 2017, 16:29:36 โดย warawat4940 »
เป็นเสือต้องมีเขี้ยวเล็บ ถ้าไม่มีก็หมา

moon1245

8| 8| 8|ของผมดีกว่าเยอะ
             เข้ามาดูเลย
ไฮโลโมบาย