GUN GALLERY IN THAILAND

กระทู้เมื่อเร็วๆ นี้

หน้า: [1] 2 3 ... 10
1

555 ราคาปืนมีสองอย่าง

1. ยังมีสายการผลิต
2. เลิกผลิตไปนานแล้ว 20-30-40 ปี
    แต่ยังเป็นที่ต้องการของตลาดเพราะนิยม หายาก

เรื่องที่ถาม ถ้าเป็นปืนใหม่ มีเยอะในตลาด

5555 ราคาตอนซื้อ ลบด้วยราคาขาย 20-30% ;D ;D ;D
ขอบคุณมากคับ
2

sti off duty .45
ราคาซื้อขายมือสองอยู่ที่เท่าไรครับ

555 ราคาปืนมีสองอย่าง

1. ยังมีสายการผลิต
2. เลิกผลิตไปนานแล้ว 20-30-40 ปี
    แต่ยังเป็นที่ต้องการของตลาดเพราะนิยม หายาก

เรื่องที่ถาม ถ้าเป็นปืนใหม่ มีเยอะในตลาด

5555 ราคาตอนซื้อ ลบด้วยราคาขาย 20-30% ;D ;D ;D

3
เอาไว้ สำหรับอนาคต อาวุธปืน สวยๆ ติดตามกันได้เลย ไม่ผิดหว้งแน่นอนครับ 8| 8| 8|
4
New Member ~ สมาชิกใหม่โพสต์รายงานตัวที่นี่ / สวัสดีคับ เปิดโพสแรก 555
« กระทู้ล่าสุด โดย mos moss เมื่อ วันนี้ เวลา 11:19:12 »
ปลดล็อค
5
sti off duty .45 ราคาซื้อขายมือสองอยู่ที่เท่าไรครับ
6

สอบถามนิดนึงครับ
มีสนามยิงปืนที่เปิดถึงมืดๆใน กทม. บ้างไหมครับ
บางทีอยากซ้อมตอนหลังเลิกงานครับ ขอบคุณครับ

1. เปิดแล้วไม่คุ้ม คนยิงน้อย ค่าใช้จ่ายมาก
2. เวลาโดนค้น โดนจับ กลางวัน/กลางคืน
    วุ่นวายคนละแบบ ไม่เหมือนกัน
7

ร่วมกันพยายามฆ่า ไปเที่ยวกับเพื่อนแล้วมีเรื่องทะเลาะ
เพื่อนมันพกปืนไปด้วย
เลยยิงคู่กรณีที่น่องครับ
สู้ถึงศาลฎีกาตัดสิน3ปี พ้นโทษมา17ปี

ถึงทำเรื่องขอใบป.3ที่วังครับ รอไม่ถึง3เดือน
แต่ยุ่งยากเรื่องที่เราต้องไปตามเอกสารหลายที่ครับ

555 คดีแบบนี้ ไปศาลก็คงอ้างไม่รู้ ไม่เห็นเรื่องอาวุธปืน

ถ้าอ้างให้การว่ารู้ "เพื่อนพกปืนไปด้วย"
คำพิพากษาก็จะออกอีกแบบ
เป็นตัวการ เป็นผู้ใช้ เป็นผู้สนับสนุน มีส่วนร่วมกระทำผิด

555 เออ ...แล้วเพื่อนโดนกี่ปีล่ะ  ;D ;D ;D

8
แถววังบูรพาครับ
9

เห็นด้วยเลยครับ มันเป็นช่วงเวลาที่น่าฝึกฝนมากที่สุด
โอกาสใช้ปืนตอนมืด ๆ มีมากกว่าตอนกลางวันมากมาย เพราะเราเฝ้าบ้านเป็นหลัก
จะได้รู้ว่าศูนย์เรืองแสง ไฟฉาย เลเซอร์ เราใช้งานได้แค่ไหน มีข้อจำกัดอะไรมีข้อจำกัดอะไรบ้าง
หาโอกาสยิงกลางคืน แสงน้อยน้อย ยากจริงๆครับ
10
New Member ~ สมาชิกใหม่โพสต์รายงานตัวที่นี่ / สวัสดีคับ
« กระทู้ล่าสุด โดย One56 เมื่อ เมษายน 15, 2024, 22:33:42 »
 :P
หน้า: [1] 2 3 ... 10