GUN GALLERY IN THAILAND

คิดจะซื้อCOLTรุ่นนี้ ขอความคิดเห็นหน่อยครับว่าเป็นไงบ้าง ขอบคุณครับ

:<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<>
 ;D COLT GOVERNMENT COMBAT ELITE .45  :)
แล้วถ้าเทียบกับ kimber stainless gold match ii .45 อันไหนคุ้มกว่าครับ

ความตายเป็นเพียงประตูสู่ชีวิตใหม่ วันนี้มีชีพวันหน้าก็มีอีกหวนคืนในหลากรูปแบบ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-733
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 ;) ;)   เทียบกันแล้วชอบน้อมคิมครับ  ;) ;)

ผลการค้นหารูปภาพสำหรับ kimber stainless gold match ii .45

;) ;)   เทียบกันแล้วชอบน้อมคิมครับ  ;) ;)

ผลการค้นหารูปภาพสำหรับ kimber stainless gold match ii .45

:<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<> :<>
ขอบคุณมากครับสำหรับความคิดเห็น คิมถูกกว่า5พันด้วยอิอิ ใจเริ่มไปทางคิมแล้วเหมือนกันครับ
ความตายเป็นเพียงประตูสู่ชีวิตใหม่ วันนี้มีชีพวันหน้าก็มีอีกหวนคืนในหลากรูปแบบ

ออฟไลน์ UDA

• **
  • 82
  • +1/-1
รักม้าครับ เชียร์ถ้วยทอง
ที่ ป.3 ไม่ออก เพราะแก๊สโซฮอล์ แท้ ๆ

• 43894
 ;) ;)   เลือกได้ยังครับ  ;) ;)

;) ;)   เลือกได้ยังครับ  ;) ;)

หน้าจะเลือกcoltครับ ตอนแรกผมกะว่าจะเอาkimberอยู่เหมือนกันครับ แต่ว่า kimber gold match ii ที่ทำมาใหม่ๆเดี๋ยวนี้มันปาดด้านบนสไลด์มาด้วยผมไม่ค่อยชอบ ชอบแบบเดิมที่ไม่ปาดมากกว่าครับ เลยคิดว่าหน้าจะเอาcoltครับ อีกอย่างไม่เคยมีcoltด้วยครับkimberมีอยู่แล้ว1ครับ ;D :) :<> :<> :P :P

ออฟไลน์ THA

• **
  • 164
  • +3/-0
ถ้าตอบให้ตรงคำถาม "คุ้ม"
คงต้อง Kim ครับ
2ตัวนี้ ถ้าเดิมๆมันเทียบกันไม่ได้นะ Kim ดีกว่าเยอะ

คนเล่นColt มักเป็นที่จิตใจครับมันคือตำนาน

ออฟไลน์ pisairat

• **
  • 7
  • +0/-0
ถ้าเป็นผมเลือก Kimber ครับ ศูนย์หลังยิงเป้า รูปร่างสวยกว่าด้วย คุ้มกว่าครับ
 ;D ;) :D

• 43894

ออฟไลน์ NaNa Carbon

• **
  • 21
  • +0/-0
ถ้าจะเอาตำนานก็ Colt คับ ถ้าจะเอาแม่นยำก็ Kimber คับ

• 43894
 ;) ;)   ลงเอยที่ตัวไหนครับ  ;) ;)

;) ;)   ลงเอยที่ตัวไหนครับ  ;) ;)
เลือก kimber stainless gold match ii ครับท่าน ใจไปทางcoltเพราะว่าผมมีkimberอยู่แล้ว1 แต่เป็นตัว4นิ้ว (ผมอยากได้1911 5นิ้ว ไว้ซัก1กระบอก เอาไว้ยิงเล่นๆ ยิงเอาฮา ที่สนาม) ที่เทียบกัน2ตัวนี้coltแพงกว่า ผมไปหมดกับค่าขอ ป.3 หมื่นห้า :"" :"" เลยสู้ราคาcoltไม่ไหว เลยจองkimberเอาไว้ ตอนนี้รอ ป.3 อีกประมาณ 1 อาทิตย์ ครับท่าน ;D ;D ;D ;D

• 43894
เลือก kimber stainless gold match ii ครับท่าน ใจไปทางcoltเพราะว่าผมมีkimberอยู่แล้ว1 แต่เป็นตัว4นิ้ว (ผมอยากได้1911 5นิ้ว ไว้ซัก1กระบอก เอาไว้ยิงเล่นๆ ยิงเอาฮา ที่สนาม) ที่เทียบกัน2ตัวนี้coltแพงกว่า ผมไปหมดกับค่าขอ ป.3 หมื่นห้า :"" :"" เลยสู้ราคาcoltไม่ไหว เลยจองkimberเอาไว้ ตอนนี้รอ ป.3 อีกประมาณ 1 อาทิตย์ ครับท่าน ;D ;D ;D ;D

:o :o :o   ค่าน้ำชาแพงมากนะครับ แต่ก็ยินดีด้วยนะครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE:

:o :o :o   ค่าน้ำชาแพงมากนะครับ แต่ก็ยินดีด้วยนะครับ  :LIKE: :LIKE: :LIKE:

ไม่เสียดายค่าปืน แต่เสียดายค่าขอ ป.3 มากครับ :-X :-X