GUN GALLERY IN THAILAND

ตัดโอนปืนสั้นมือ2เจ้าของปืนเดิมต้องไปด้วยไหมครับ(นนทบุรี)

ตัดโอนปืนสั้นมือ2เจ้าของปืนเดิมต้องไปด้วยไหมครับ(นนทบุรี)

ออฟไลน์ KTP 26

• **
  • 82
  • +0/-1
จริงๆเขาให้เซ็นกำกับใบ ป.4 ใบตัดโอนและเอกสารสำเนาทะเบียนบ้าน+สำเนาบัตรประชาชน  พร้อมชำระเงิน  ที่อำเภอตามที่ออก ป.4  ครับ  การโอนลอยอาจทำได้บางท้องที่เท่านั้นครับ  เช่นท้องที่ผมได้ครับ  แต่ป.4 สำเนาทะเบียนบ้าน,สำเนาบัตรประชาชนผู้ขายต้องเซ็นไว้นะครับ  ที่ใบตัดโอนไม่ค่อยเท่าไรครับ

ออนไลน์ UDTA Thalland

• **
  • 220
  • +6/-1
โทรไปถาม ปลัดที่ อำเภอเลยครับ ส่วนตัวเจอมาทั้งต้องไปและไม่ต้องไป เอาแน่ไม่ได้
แต่ นนทบุรี คิดว่าอาจจะไม่ต้อง  8)

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-854
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก