GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนพี่ๆแนะนำร้านซ่อมและรมดำปืน ในกทม.หน่อยครับ(วังบูรพา)

ออฟไลน์ aongforward

• **
  • 2
  • +0/-0
พอดีปู่ผมเอาวิคซอที่ล้างห้องน้ำไปเช็ดปืนอ่าครับ สนิมกินหมดเลยเพิ่งโดนเมื่อ2วันนี้เองเลยจะรีบเอาปืนไปทำ รบกวนแนะนำหน่อยครับ จากที่ผมอ่านๆมา มีร้าน ยอด สังเวียน สุรพล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2017, 22:07:19 โดย aongforward »

ออฟไลน์ aongforward

• **
  • 2
  • +0/-0
Re: แนะนำร้านซ่อมปืนรมดำ ใน กทม.หน่อยครับวังบูรพา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2017, 21:58:23 »
สภาพเดิมๆก่อนหน้าจะโดน