GUN GALLERY IN THAILAND

สอบถามพี่ๆครับ Ed brown ตัว kobra carry และ executive carry

สอบถามพี่ๆครับ Ed brown ตัว kobra carry และ executive carry 

ต่างกันมั๊ยครับ  ตัวไหนน่าใช้มากกว่า  และต่างกันอย่างไร 

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-925
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
Re: สอบถามพี่ๆครับ Ed brown ตัว kobra carry และ executive carry
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2018, 11:26:30 »
 :LIKE: :LIKE:   ใจเย็นสักนิดนะครับ  :LIKE: :LIKE: