GUN GALLERY IN THAILAND

CZ SP-01 Shadow 1 กับ P-01 ธรรมดา/Omega สวัสดิการ ใช้ป้องกันตัวและยิงเป้า

ออฟไลน์ Yesun

• **
  • 1
  • +0/-0
ระหว่าง CZ SP-01 Shadow 1 กับ P-01 ธรรมกา/Omega ใช้ป้องกันตัวและยิงเป้าเอาเข็มติดเครื่องแบบ ไม่ไปแข่งกับใคร เอาตัวใหนดีครับ
จริงๆอยากได้ฟูลไซส์ มีราง ลดนก แบบ SP-01 Tactical แต่มันไม่มีในสวัสดิการน่ะครับ การจะใช้ป้องกันตัวก็ไม่ค่อยมั่นใจชาโดว์เท่าไหร่เนื่องจากไม่มีสมอล็อคเข็ม (ไม่พกติดตัวแต่พกติดรถ) แล้ว P-01 Omega ระยะไม่เกิน 25 ม. ความแม่นต่างกับชาโดว์มากไหมครับ แล้วระบบไกแบบ Omega ดียังไงครับ

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-859
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
 :( :(    มารอฟังด้วยคนครับ  :( :(