GUN GALLERY IN THAILAND

ขอสอบถามเรื่องปืนสวัสดิการสำหรับโอนเท่านั้นหน่อยครับ!!!

ออฟไลน์ AlishaSandy

• **
  • 1
  • +0/-0
กรณีที่ปืนสวัสดิการ ห้ามโอน ยกเว้นมรดก ปืนสวัสดิการผู้ใหญ่บ้านช่วงปี47ผ่านไปกี่ปีก็โอนไม่ได้ ทีนี้เราจะทำยังไงได้บ้างครับ กรณีมีพี่น้องหลายคน แต่พ่อจะให้ผม
ถามถึงเรื่องการเขียนพินัยกรรมโอนปืนหน่อยครับ แบบไหนชัวร์ที่สุด ถ่ายวีดีโอตอนเขียนไว้ จะทำให้น่าเชื่อถือขึ้นมั้ยครับ
มีพี่คนนึงแนะนำว่า เขียนที่ด้านหลังใบ ป 4 ว่าจะให้ใคร แบบนี้ทำได้ใช่มั้ยครับ 
ufabetxxx

ออฟไลน์ THEP

• **
  • 6290
  • +1011/-9738

โทรมารับคำแนะนำได้ ครับ  ;D
Tel.- Line.  O89-88I-5566