GUN GALLERY IN THAILAND

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามเพิ่มเติม

ออฟไลน์ mrnoname

• **
  • 1
  • +0/-0
สวัสดีครับ รบกวนสอบถามเพิ่มเติม
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2021, 11:58:42 »
อยากสอบถามเพิ่มเติมครับ ว่าพลเรือนพอมีทางสามารถซื้อปืนราคาสวัสดิการได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ GaiGai

• **
  • 171
  • +6/-2
Re: สวัสดีครับ รบกวนสอบถามเพิ่มเติม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2021, 19:54:59 »
ไม่ได้ครับ   อยากได้จริงๆ  หาญาติพี่น้องแล้วยืมชื่อเขาซื้อครับ  แต่บอกก่อนว่า  ต้องเก็บไว้  5  ปีจนกว่าจะโอนได้นะครับ  เพราะถ้านำออกไปพกพา  เวลาถูกจับจะเดือดร้อนคนที่เรายืมชื่อเขามาซื้อนะครับ  ทนได้ไหม  ถ้า ทนได้ก็เอาครับ   อยากได้ของถูกก็ต้องทนครับ    :) :) :)