GUN GALLERY IN THAILAND

ตามหาร้านปืนชยันต์พานิชย์ ย่านวังบรูพา

ออฟไลน์ paokung08

• **
  • 3
  • +0/-0
อยากทราบตำแหน่งร้านครับ หรือเปลี่ยนชื่อร้านหรือไม่ ขอคำแนะนำจากผู้รู้ด้วยครับขอบคุณครับ

M1

Re: ตามหาร้านปืนชยันต์พานิชย์ ย่านวังบรูพา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2021, 15:04:34 »
อยากทราบตำแหน่งร้านครับ หรือเปลี่ยนชื่อร้านหรือไม่ ขอคำแนะนำจากผู้รู้ด้วยครับขอบคุณครับ

55 เจ้าของร้านถามว่า ต้องการติดต่อเรื่องอะไรครับ

ออฟไลน์ paokung08

• **
  • 3
  • +0/-0
Re: ตามหาร้านปืนชยันต์พานิชย์ ย่านวังบรูพา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2021, 16:40:06 »

55 เจ้าของร้านถามว่า ต้องการติดต่อเรื่องอะไรครับ

ติดต่อซื้อกระสุนครับ พอดีไปหาตามเว็บเพทเก่ามีคนแนะนำร้านนี้ แต่ค้นหาในเว็บไซต์หรือ google maps ไม่เจอครับ

M1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2021, 10:42:07 »
 ติดต่อซื้อกระสุนครับ พอดีไปหาตามเว็บเพทเก่ามีคนแนะนำร้านนี้ แต่ค้นหาในเว็บไซต์หรือ google maps ไม่เจอครับ

กระสุนตอนนี้ขายน้อย ครับ
อยากได้ เข้ามาตามลายแทงด้านล่าง

https://line.me/R/ti/g/0UEYLUEGEW