GUN GALLERY IN THAILAND

หลักการปรับแต่งไกรปืนให้ยิงง่ายยังไงบ้างครับ

ออฟไลน์ MacPrasit

• **
  • 3
  • +0/-0
  • เกมกีฬาเสริมสร้างพลานมัย
อยากทราบวิธีการปรับแต่งไกรปืน จะต้องเริ่มศึกษาจากที่ไหนได้ครับ

M1

Re: หลักการปรับแต่งไกรปืนให้ยิงง่ายยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2021, 13:30:54 »

อยากทราบวิธีการปรับแต่งไกรปืน จะต้องเริ่มศึกษาจากที่ไหนได้ครับ

555  ปืนแต่ละกระบอก กลไกต่างกัน โฟกัสแคบๆ จะแต่งตัวไหน ?  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ MacPrasit

• **
  • 3
  • +0/-0
  • เกมกีฬาเสริมสร้างพลานมัย
Re: หลักการปรับแต่งไกรปืนให้ยิงง่ายยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2021, 15:03:00 »
อยากให้เหนี่ยวไกรใช้แรงน้อยลง  จะต้องปรับแต่งตรงส่วนไหนได้บ้างครับ