GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนชี้เป้า กระทู้ Dan Wesson.22LR ลูกโม่ ห้องGunMart เมื่ออาทิตย์ก่อน หาไม่เจอครับ

ออฟไลน์ aids

• **
  • 223
  • +14/-8

รบกวนชี้เป้า กระทู้ Dan Wesson.22LR ลูกโม่ ห้องGunMart เมื่ออาทิตย์ก่อน
ผมเห็นแว็บ ๆ แต่หาไม่เจอครับ
ไม่มันใจว่าได้เจ้าของใหม่รึยัง
ถึงได้เจ้าของใหม่แล้ว ก็ไม่เป็นไรนะครับ
นาน ๆ จะเห็นภาพ อยากกลับไปดูอีกครับ
ถ้าเพื่อน ๆ พี่ ๆ เห็น ขอความกรุณาด้วยครับ

เอด
Line : aidsdwr

ออฟไลน์ cons

• **
  • 22
  • +1/-0
ผมก็อยากทราบครับ เล็งไว้เหมือนกัน 55 (หายไปไม่ทราบสาเหตุ)