GUN GALLERY IN THAILAND

ขอใบ ป3 ต้องเสียค่าบำรุงหรือค่าธรรมเนียมไหมครับ(มือใหม่)

X108X และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ Tee365

• **
  • 10
  • +0/-0

ออฟไลน์ werachai

• **
  • 213
  • +3/-3
เสียครับ

ออฟไลน์ Artfilm

• **
  • 17
  • +0/-0
ที่จริงไม่เสียครับตามระบบราชการป.3เสียไม่ถึง10บาท ป.4 500หรือปล่าวไม่แน่ใจ
แต่มันเป็นระบบนอกราชครับอยากได้ต้องทำใจครับ ผมเสียทุกใบเลย 3 กระบอก บางจังหวัดบางพื้นที่ก็ไม่เสียค่าทางด่วนครับแต่ว่านานมากให้เซนให้ยากมากรอกันเป็น2เดือนถึงเป็นปีก็มี ผมขอได้เร็วสุด1วัน หลังจากที่พิมมือออกแล้วนะครับ ;D ;D

ออฟไลน์ เลอ..น้ำจำ

• **
  • 371
  • +43/-1172
  • ■■■ ดู คน..อย่าเพียงดูด้วยตา จะดูผิดได้ง่าย ■■■

ที่จริงไม่เสียครับตามระบบราชการ
ป.3เสียไม่ถึง10บาท ป.4 500หรือปล่าวไม่แน่ใจ

แต่มันเป็นระบบนอกราชครับอยากได้ต้องทำใจครับ
ผมเสียทุกใบเลย 3 กระบอก

บางจังหวัดบางพื้นที่ก็ไม่เสียค่าทางด่วนครับ

แต่ว่านานมาก ให้เซน ให้ยากมาก
รอกันเป็น2เดือน ถึงเป็นปีก็มี

ผมขอได้เร็วสุด1วัน

หลังจากที่พิมมือออกแล้วนะครับ ;D ;D

555 อยากรู้  " วันเดียว ทำอย่างไร " [บอกหน่อย]  ?  ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 09:24:28 โดย เลอ..น้ำจำ »
ถ้าตัวตรงไม่ต้องกลัวเงาคต
ถ้าหัวตรงไม่ต้องกลัวเท้าเอียง

ออฟไลน์ peattt

• **
  • 18
  • +3/-1
คุยกับหน้าห้องตรงๆไปครับ นิดๆหน่อยๆก็จัดให้เค้าไปเป็นค่ารัดคิวแลกความสะดวกรวดเร็ว(ค่าธรรมเนียม6บาทคิวเค้าเยอะ) เร็วสุดหลังผลพิมพ์ลายนิ้วมือออกมาถึงอำเภอก็1วัน นายเซ็นเช้า บ่ายๆโทรบอกให้มารับใบครับ