GUN GALLERY IN THAILAND

รบกวนสอบถามครับ

Re: รบกวนสอบถามครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 18, 2024, 08:45:06 »
ร่วมกันพยายามฆ่า ไปเที่ยวกับเพื่อนแล้วมีเรื่องทะเลาะ เพื่อนมันพกปืนไปด้วยเลยยิงคู่กรณีที่น่องครับ สู้ถึงศาลฎีกาตัดสิน3ปี พ้นโทษมา17ปี ถึงทำเรื่องขอใบป.3ที่วังครับ รอไม่ถึง3เดือน แต่ยุ่งยากเรื่องที่เราต้องไปตามเอกสารหลายที่ครับ

ได้รับโทษจำฯ หรือว่ารอฯ ครับ  :<>

ออฟไลน์ Seventac

• **
  • 5
  • +0/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 19, 2024, 14:40:58 »
ขอขอบคุณท่านสมาชิคทุกท่านนะครับสำหรับคำแนะนำ อยากไปขอใบจบคดีครับ แต่จำวันเดือนปีที่ขึนศาลไม่ได้แล้ว และไม่แน่ใจว่าต้องไปขอที่ไหน แต่จำได้เพียงไปขึ้นศาลตรงตลิ่งชัน ถนน บรมราชชนนี

ออฟไลน์ Seventac

• **
  • 5
  • +0/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 19, 2024, 14:45:35 »
ขอบคุณทุกท่าครับสำหรับคำแนะนำ ตั้งใจว่าอยากจะไปขอใบจบคดี แต่ติดที่ จำวันเดือนปีที่ขึ้นศาลที่แน่นอนไม่ได้เพราะมันสิบกว่าปีมาแล้ว และไม่รู้จะไปขอที่ศาลไหน จำได้แค่ว่า ตอนนั้นขึ้นศาลแถวตลิ่งชัน ใกล้ถนนบรมราชชนนี ไม่แน่ใจว่าใช่กรมควบคุมประพฤติหรือเปล่า

ออฟไลน์ เลอ..น้ำจำ

• **
  • 359
  • +42/-1160
  • ■■■ ดู คน..อย่าเพียงดูด้วยตา จะดูผิดได้ง่าย ■■■
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 19, 2024, 19:30:18 »

ขอบคุณทุกท่าครับสำหรับคำแนะนำ
ตั้งใจว่าอยากจะไปขอใบจบคดี
แต่ติดที่ จำวันเดือนปีที่ขึ้นศาลที่แน่นอนไม่ได้
เพราะมันสิบกว่าปีมาแล้ว
และไม่รู้จะไปขอที่ศาลไหน
จำได้แค่ว่า ตอนนั้นขึ้นศาลแถวตลิ่งชัน
ใกล้ถนนบรมราชชนนี
ไม่แน่ใจว่าใช่กรมควบคุมประพฤติหรือเปล่า

555 ก็แนะนำให้ไปพิมพ์มืองัยล่ะครับ
ฐานข้อมูลประวัติอาชญากร จะไหลมาทั้งหมด
ปีไหน คดีอะไร คำพิพากษาว่างัย

555 มีทั้งเลขแดง และบอกเขตอำนาจศาล รู้โม๊ด  ;D ;D ;D

ถ้าตัวตรงไม่ต้องกลัวเงาคต
ถ้าหัวตรงไม่ต้องกลัวเท้าเอียง