GUN GALLERY IN THAILAND

ร้านปืนที่มีปืนคานเหวี่ยง ปืนลูกโม่ซิงเกิลแอคชั่น

ตามหัวข้อเลยนะครับอยากทราบว่าปัจจุบันมีร้านปืนไหนในกรุงเทพที่มีจำหน่าย ปืนคานเหวี่ยง ปืนลูกโม่ซิงเกิลแอคขั่น บ้างครับ ปล.ปืนหน้าร้านนะครับ

**รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ cons

• **
  • 22
  • +1/-0
ผมเคยซื้อ วาเคโร่ .357 จาก ร้าน ม.ฮะฯ ต้นปีเห็นว่ายังเหลืออีก 1 กระบอกครับ ส่วนคานเหวี่ยงหาได้ง่ายครับ ปืนFlag  ปืนtorch ฯลฯ  ลองเดินสอบถามดูครับ น่ายังมีอยู่ครับ

ออฟไลน์ chnon

• **
  • 259
  • +58/-641
  • w213m274 AMG
ผมเคยซื้อ วาเคโร่ .357 จาก ร้าน ม.ฮะฯ ต้นปีเห็นว่ายังเหลืออีก 1 กระบอกครับ ส่วนคานเหวี่ยงหาได้ง่ายครับ ปืนFlag  ปืนtorch ฯลฯ  ลองเดินสอบถามดูครับ น่ายังมีอยู่ครับ

ปืนธง ปืนประทีป ........ก็ได้ครับช่วยเขาขาย ไม่ได้ใส่ร้ายป้ายสีอะไรเค้า ...... เพื่อนสมช.ใหม่ๆ งงตาแตกครับ ;D

M1

ผมเคยซื้อ วาเคโร่ .357 จาก ร้าน ม.ฮะฯ ต้นปี
เห็นว่ายังเหลืออีก 1 กระบอกครับ
ส่วนคานเหวี่ยงหาได้ง่ายครับ ปืนFlag  ปืนtorch ฯลฯ 
ลองเดินสอบถามดูครับ น่ายังมีอยู่ครับ

ปืนธง ปืนประทีป ........ก็ได้ครับช่วยเขาขาย
ไม่ได้ใส่ร้ายป้ายสีอะไรเค้า ......
เพื่อนสมช.ใหม่ๆ งงตาแตกครับ ;D

;D ;D ;D