GUN GALLERY IN THAILAND

ปืนคอมมาโด.com ใครเคยซื้อกับเพจนี้บ้างครับ หกจ.ปืนเอกภัทร

ออฟไลน์ Flyboy27

• **
  • 1
  • +0/-0
ผมได้โอนเงินซื้อ ปืนลูกซอง 8.6 ไป16,000 บ.กรอกลายละเอียดไปตอนนี้(รออนุมัติใบเข้าร่วมโครงการ) ไม่ทราบว่าใช้เวลานานไหมครับ เบอร์ให้มาโทรติดไม่รับสักเบอร์ก่อนหน้าที่จะโอนเงินรับสายผม  พอโอนเสร็จไม่รับเบอร์ผมละอยากถามขั้นตอนต่อไปทำไงทางร้านไม่แนะนำเลยครับ :'( :'( ไปอ่านในเพจร้านก้ไม่มีความเคลื่อนไหวอะไรเลยมีแต่คนถามทิ้งไว้ทั้งนั้น ไม่ทราบว่าพี่ท่านใดเคยซื้อกันเป็นอย่างไรบ้างครับนานไหมในการดำเนินการครับ

ออฟไลน์ zaaz6688

• **
  • 28
  • +1/-1
เป็นเช่นกันครับ ผมเองก็จอง glock 19 commando ไป จ่ายแล้วเงียบหายใบจองก็พิมพ์ไม่ได้ สุดท้ายทนไม่ไหวจึงได้โทรไปสอบถามกับทางร้าน มีเบอร์ 4 เบอร์ ก็ไล่โทรไปทุกเบอร์แต่อย่าเช้ามากให้สักสิบโมงโทรติด ทางร้านแจ้งว่าตอนนี้เพิ่งตรวจเอกสารของผู้ที่จ่ายตังค์แล้วที่จองglock commando ถึงลำดับที่ สิบกว่าๆ เอง ถึงจะออกหนังสือตอบรับเข้าร่วมโครงการให้ ดังนั้นคงต้องรอไปอีกสักพัก ส่วน commando 8.6 ผมว่าก็คงคล้ายๆ กัน  ร้านนี้เส้นสายใหญ่โตเรื่องเบี้ยวคงไม่มี แต่สำหรับเรื่องล่าช้าก็ไม่แน่ ... ช้าแต่ชัวร์ครับ

ออฟไลน์ ssomchai

• **
  • 29
  • +0/-0
เป็นเช่นกันครับ ผมเองก็จอง glock 19 commando ไป จ่ายแล้วเงียบหายใบจองก็พิมพ์ไม่ได้ สุดท้ายทนไม่ไหวจึงได้โทรไปสอบถามกับทางร้าน มีเบอร์ 4 เบอร์ ก็ไล่โทรไปทุกเบอร์แต่อย่าเช้ามากให้สักสิบโมงโทรติด ทางร้านแจ้งว่าตอนนี้เพิ่งตรวจเอกสารของผู้ที่จ่ายตังค์แล้วที่จองglock commando ถึงลำดับที่ สิบกว่าๆ เอง ถึงจะออกหนังสือตอบรับเข้าร่วมโครงการให้ ดังนั้นคงต้องรอไปอีกสักพัก ส่วน commando 8.6 ผมว่าก็คงคล้ายๆ กัน  ร้านนี้เส้นสายใหญ่โตเรื่องเบี้ยวคงไม่มี แต่สำหรับเรื่องล่าช้าก็ไม่แน่ ... ช้าแต่ชัวร์ครับ

หวังว่าคงเป็นอย่างว่ามา...

ออฟไลน์ mr.per

• **
  • 8
  • +3/-1
ผมได้รับแล้วนะครับ 16 มิ.ย.65 ปืนเข้ามา1000 กระบอกก่อน  คิวที่1 - 1000 ปืนจะเข้าล็อท2 ประมาณเดือนกันยาครับ

รอนานเลยครับ

ผมรับ Glock commando มาแล้วครับ คิวสี่ร้อยกว่าๆ ตอบรับจากร้านรอนานพอสมควรครับ

ออฟไลน์ POWERe

• **
  • 1
  • +0/-0
น่าจะอยู่ในช่วงดำเนินการครับ ผมสั่งg19 ล็อตแรกก็ไม่มีชื่อ คงต้องรอล็อตที่2อีก1000 :LIKE:

ออฟไลน์ jakkrit5153

• **
  • 79
  • +1/-0
 :LIKE:เบอร์นี้ผมโทร
ติดรับครับ  083 165 8585 ลองดูครับ