GUN GALLERY IN THAILAND

หลังจากทำใบ ป.4 เสร็จ กี่ปีถึงจะทำการตัดโอนปืนได้ครับ

ออฟไลน์ Gunshots

• **
  • 2
  • +0/-0
เมื่อทำใบ ป.4 เรียบร้อย กี่ปีถึงจะทำการตัดโอนปืนได้ครับ

ออฟไลน์ Owner

• **
  • 84
  • +3/-0
นำตัดโอนได้เลย เว้นแต่เป็นปืนสวดก. ซึ่งจะมีกำหนดเงื่อนไขเวลาห้ามโอนไว้ครับ

ออฟไลน์ จางวางขาว

• **
  • 628
  • +33/-2
  • ชีวิต คือ การค้นคว้า รางวัล คือ การค้นพบ
 :P ถูกต้องตาม คห.ที่ 2 เลยครับ  ในเมื่อชื่อของเจ้าของปืนระบุไว้ในใบ ป ๔ แล้ว...เราก็สามารถทำธุรกรรมใด ๆ ก็ได้  เว้นแต่เป็น อวป.โครงการสวัสดิการต่าง ๆ ที่จะระบุไว้ว่าจะต้องครอบครองน้อยกี่ปีตามเงื่อนไขของแต่ละโครงการฯครับ  :P :P