GUN GALLERY IN THAILAND

สอบถามครับ มีร้านปืน รับจองปืน Glock 19 Gen 5พร้อมทำป.3 ร้านไหนรับทำบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ Kittipot

• **
  • 7
  • +0/-0

อยู่กรุงเทพหรือต่างจังหวัดครับ

• **
  • 7
  • +0/-0

ออนไลน์ AMNAJ30

• **
  • 240
  • +14/-50
G19 มีแทบทุกร้านครับ ต้องเดินถามเปรียบเทียบราคาดูครับ

ออฟไลน์ nuonmxzz

• **
  • 331
  • +4/-11
ไม่ต้องจองหรอกปืนตลาดมีทุกร้าน
หาร้านทำใบป.3 แล่วเดินเลือกดีกว่า
เคยมีประสบการณ์กับการจองไม่ดี
ปืนเลื่อน ใบขาดหมดอายุ เสียค่าใบสองรอบ
หรืออีกแบบ ปืนมาไม่ตรงปกริ้วรอยจากโรงงานเยอะ
เดินหาเอาที่ถูกที่สุดดีกว่า จองแล้วบางทีติดขัดนู้นนี่ ต้องขอคืนมัดจำ บางร้านเขาอาจไม่ให้คืน

• **
  • 7
  • +0/-0
ปทุมธานี หาคนทำ ป.3 ที่ไหนได้ครับ

ออฟไลน์ Never36s

• **
  • 5
  • +0/-0
ปทุมธานี หาคนทำ ป.3 ที่ไหนได้ครับ
ไม่มีร้านรับเลยครับ เขารับแต่ชื่อกรุงเทพ ว่าแต่อยู่อำเภอไหนปทุมครับ ของผมลำลูกกาไปบวกมาแล้วขอเองจบเองครับ

ออฟไลน์ nuonmxzz

• **
  • 331
  • +4/-11

ลองถามร้านพินิต

ออฟไลน์ NemesiSzy

• **
  • 3
  • +0/-0
ร้านพินิตย์อีกเสียงครับ ลองปรึกษาเฮียไก่ครับ