GUN GALLERY IN THAILAND

ปืนแนว WESTERN COWBOY ในไทยเราเริ่มต้นราคาประมาณเท่าไหร่กัน

ออฟไลน์ mr.saywav

• **
  • 1
  • +0/-0
  • เฮงเฮงฟร์มภูกระดึง

ออฟไลน์ gai-chon

• 3798
  • +82/-114
ส่วนใหญ่เล่นกันเฉพาะกลุ่มรัักปืนคาวบอยครับ   ที่เห็นร้านสิงห์อาร์ม  (สวัสดิการ) ตัว  RUGER  VAQUERO  ขนาด  357  ลำกล้อง
 4.6 นิ้ว ตัวละ  69,000.-  บาท  (ด้ามไม้)   ตัง RUGER  VAQUERO  BISLEY  ขนาด  .357  ลำกล้อง  5.5  นิ้ว   ด้ามงาเทียม  ราคา  75,000.-   ส่วนราคาหน้าร้านไม่ทราบครับ   ยังไงลองเช็คราคาที่ร้านอีกครั้งนะครับ 
มีปืนยาวคานเหวี่ยง  รอสซี่ (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ) ขนาด  .22   ร้านปืนเนรมิต  ราคาหน้าร้าน มีตั้งแต่ 3  หมื่น  (บวก  ลบ ) แล้วแต่รุ่นนะครับ   สนใจลองติดต่อร้านดูครับ   

ออฟไลน์ steel90

• **
  • 315
  • +11/-6
มี ruger อยู่แล้ว 2 กระบอก อยากได้ Colt SAA เพิ่มอีกสักกระบอกครับ

เมื่อยอารมณ์

ออฟไลน์ satanoi

• **
  • 25
  • +2/-0
ตามด้วยครับ ชอบแนว cowboy ครับ
คานเหวี่ยง ลูกซองแฝดsxs
ลูกโม่single action
🥰😍❤️

ออฟไลน์ Kaew22

• **
  • 262
  • +7/-11
ขาดลูกซองแฝด  ครับ :H

ใช้ single six 9.5 นิ้วอยู่ อยากได้ super Blackhawk ลำกล้อง 3.75 นิ้วครับ มันดูสั้นน่ารักดี