GUN GALLERY IN THAILAND

เตือนภัยและตามหาตัว โย ยิงเป็ด คนดัง เมืองอุบล ครับ

ออฟไลน์ minton

• **
  • 376
  • +2/-5
 :J ยุครุ่งเรือง กันอิน รู้จักและสนิทสนมกับเขาไปทั่วครับ กับผมก็ด้วย เพราะอายุเท่ากัน รสนิยมเดียวกัน ซื้อขายกันหลายกระบอกแล้ว แต่ล่าสุด มี.ค. 66 จ่ายแล้ว ปืนไม่ได้ เงินไม่คืน ตามกันเหนื่อยแล้ว ทำนอง ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย ล่าสุด วงการปืน จะเปลี่ยนชื่อล้อกอิน เป็น surathai แล้ว ผมกำลังตามร้องเรียนตามระบบข้าราชการและตามกระทืบด้วย พี่ๆ ท่านใดๆ ที่คบหาสมาคมอยู่ ก็ระวังกันด้วยนะครับ  :A

ออฟไลน์ REDS

• **
  • 14
  • +0/-0
เอาให้หนักพวกทำวงการเสียชื่อครับพี่ :LIKE: :LIKE:

ออฟไลน์ DHMDT

• **
  • 299
  • +13/-237
 :J ยุครุ่งเรือง กันอิน รู้จักและสนิทสนมกับเขาไปทั่วครับ กับผมก็ด้วย เพราะอายุเท่ากัน รสนิยมเดียวกัน ซื้อขายกันหลายกระบอกแล้ว แต่ล่าสุด มี.ค. 66 จ่ายแล้ว ปืนไม่ได้ เงินไม่คืน ตามกันเหนื่อยแล้ว ทำนอง ไม่มี ไม่หนี ไม่จ่าย ล่าสุด วงการปืน จะเปลี่ยนชื่อล้อกอิน เป็น surathai แล้ว ผมกำลังตามร้องเรียนตามระบบข้าราชการและตามกระทืบด้วย พี่ๆ ท่านใดๆ ที่คบหาสมาคมอยู่ ก็ระวังกันด้วยนะครับ  :A

คนไหนหนอ คงเป็นโชคดีของผมที่ไม่รู้จัก  :)

ออฟไลน์ ฅนไท ^_^

• **
  • 53
  • +4/-0
  • เศษแก้วที่แหลมคม ไม่เท่าคารมคนตอแหล
นานไป เก๊ซะงั้น :J
เดินทาง 1000ลี้ ดีกว่าอ่านคัมภีร์ 1000หน้า

ออฟไลน์ tor_pong

• **
  • 222
  • +52/-68
ชื่อเสียงโด่งดังรู้จักกันดีสมัยก่อน   ตอนนี้ทำไมถึงเป็นเช่นนี้ :% :% :%

ออฟไลน์ chnon

• **
  • 260
  • +58/-647
  • w213m274 AMG

:'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2024, 12:16:37 โดย chnon »