GUN GALLERY IN THAILAND

อยากทราบกระสุน.32โม่ซื้อได้ที่ใหนสมาชิกช่วยแนะนำหน่อย

ออฟไลน์ suree

• **
  • 7
  • +1/-0
ท่านสมาชิกช่วยแนะนำร้านให้หน่อยครับตอนนี้ไม่มีลูกไว้ใช้ หรือใครมีแบ่งปันให้ผมบ้าง

:<>ผมอยู่สุพรรณสนามเดิมบางมีครับ :<>  :<>

ออฟไลน์ Happyhero

• **
  • 91
  • +3/-0
ผมเชียงใหม่หายากมากคับไปยางร้านว่ามีแต่แพงจะเอาป่าวมี32สมิธอยุ่ตัวนุงเหลือกะสุนบลูเลทอยุ่14นัดมา2ปีละคับคงไม่มีคนใช้ละ32ผมว่า

:<>ถ้าหายากก็ใช้.32Autoปลอกสั่นกว่าแต่ยิงได้ครับ(จากที่เคยใช้นะครับ)รอผู้รู้ท่านอื่นแนะนำอีกทีครับ :<> :<>