GUN GALLERY IN THAILAND

พกปืนติดเอวในบ้านผิดไหม

Re: พกปืนติดเอวในบ้านผิดไหม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 17, 2016, 06:35:48 »
แต่ผมคงบ้า :>ครับไม่พกก็อยู่ข้างตัวตลอดยิ่งตอนนอนสั้นและยาวนอนก็อยู่ใกล้กว่า"ภรรยา"ซะอีก..เคยมีอยุ่ครั่ง1ครับเจ้าหน้าที่มาเยี่ยมบ้านหมายค้นพร้อมผมนั่งกินกาแฟอยุ่หน้าบ้านเลยครับตีห้าครึ่ง(เป็นคนตื่นเช้าครับ)ปืนก๊พกอยุ่ที่เอวก็ขอตรวจสอบเอกสาร ;สั้นแระยาวถ่ายรุปคุ่กับปืนเค้าบอกส่งให้นายดู..แล้วก็เซ๊นชื่อในหมายค้นครับและอีกอย่างหยิบปืนมาให้เค้าดูเองเลยครับคุยกับเค้าดีๆชวนนั่งกินกาแฟเค้าแทบไม่ค้นเลยครับ..ที่.ต.ร.เข้าครั่งนี้เค้าบอกว่ามีผู้หวังดีแจ้งไปว่าเห็นล้างปืนถือปืนพกปืนหน้าบ้านบ่อยๆ(ต่างจังหวัด(เพชรบุรี)บ้านก็เปลี่ยวมากๆยังจะมีคนเห็นอีก :dfs)เลยมาเยี่ยมดูหน่อย :>แล้วก็ไม่มาอีกเลยครับในรอบ15ปีที่เล่นปืนมาครั้งเดียวนี่หละครับที่มี.ต.ร.มาเยี่ยม :ss.(ที่พกหรืออยู่ข้างกายบ่อยๆเป็นเพราะชอบปืนมากๆครับและที่สำคัญตอนวัยรุ่นคงสร้างวีรกรรมไว้เยอะ :>.เคยได้ยินเค้าพูดกันว่าสิบปียังไม่สาย .เลยพกจนเป็นนิสัยเลยครับ ;Dเล่าพอแล้วครับยาวกว่านี้คงไม่มีใครอ่าน :ss :) :OO ;D

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-917
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 18, 2016, 17:38:32 »
แต่ผมคงบ้า :>ครับไม่พกก็อยู่ข้างตัวตลอดยิ่งตอนนอนสั้นและยาวนอนก็อยู่ใกล้กว่า"ภรรยา"ซะอีก..เคยมีอยุ่ครั่ง1ครับเจ้าหน้าที่มาเยี่ยมบ้านหมายค้นพร้อมผมนั่งกินกาแฟอยุ่หน้าบ้านเลยครับตีห้าครึ่ง(เป็นคนตื่นเช้าครับ)ปืนก๊พกอยุ่ที่เอวก็ขอตรวจสอบเอกสาร ;สั้นแระยาวถ่ายรุปคุ่กับปืนเค้าบอกส่งให้นายดู..แล้วก็เซ๊นชื่อในหมายค้นครับและอีกอย่างหยิบปืนมาให้เค้าดูเองเลยครับคุยกับเค้าดีๆชวนนั่งกินกาแฟเค้าแทบไม่ค้นเลยครับ..ที่.ต.ร.เข้าครั่งนี้เค้าบอกว่ามีผู้หวังดีแจ้งไปว่าเห็นล้างปืนถือปืนพกปืนหน้าบ้านบ่อยๆ(ต่างจังหวัด(เพชรบุรี)บ้านก็เปลี่ยวมากๆยังจะมีคนเห็นอีก :dfs )เลยมาเยี่ยมดูหน่อย :>แล้วก็ไม่มาอีกเลยครับในรอบ15ปีที่เล่นปืนมาครั้งเดียวนี่หละครับที่มี.ต.ร.มาเยี่ยม :ss .(ที่พกหรืออยู่ข้างกายบ่อยๆเป็นเพราะชอบปืนมากๆครับและที่สำคัญตอนวัยรุ่นคงสร้างวีรกรรมไว้เยอะ :> .เคยได้ยินเค้าพูดกันว่าสิบปียังไม่สาย .เลยพกจนเป็นนิสัยเลยครับ ;Dเล่าพอแล้วครับยาวกว่านี้คงไม่มีใครอ่าน :ss :) :OO ;D

;) ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Freeman

• **
  • 30
  • +0/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 19, 2016, 18:23:28 »
เรื่องสนุกมากครับ น่าสนใจดี
เดี๋ยวลองพกบ้างครับ

แต่ผมคงบ้า :>ครับไม่พกก็อยู่ข้างตัวตลอดยิ่งตอนนอนสั้นและยาวนอนก็อยู่ใกล้กว่า"ภรรยา"ซะอีก..เคยมีอยุ่ครั่ง1ครับเจ้าหน้าที่มาเยี่ยมบ้านหมายค้นพร้อมผมนั่งกินกาแฟอยุ่หน้าบ้านเลยครับตีห้าครึ่ง(เป็นคนตื่นเช้าครับ)ปืนก๊พกอยุ่ที่เอวก็ขอตรวจสอบเอกสาร ;สั้นแระยาวถ่ายรุปคุ่กับปืนเค้าบอกส่งให้นายดู..แล้วก็เซ๊นชื่อในหมายค้นครับและอีกอย่างหยิบปืนมาให้เค้าดูเองเลยครับคุยกับเค้าดีๆชวนนั่งกินกาแฟเค้าแทบไม่ค้นเลยครับ..ที่.ต.ร.เข้าครั่งนี้เค้าบอกว่ามีผู้หวังดีแจ้งไปว่าเห็นล้างปืนถือปืนพกปืนหน้าบ้านบ่อยๆ(ต่างจังหวัด(เพชรบุรี)บ้านก็เปลี่ยวมากๆยังจะมีคนเห็นอีก :dfs)เลยมาเยี่ยมดูหน่อย :>แล้วก็ไม่มาอีกเลยครับในรอบ15ปีที่เล่นปืนมาครั้งเดียวนี่หละครับที่มี.ต.ร.มาเยี่ยม :ss.(ที่พกหรืออยู่ข้างกายบ่อยๆเป็นเพราะชอบปืนมากๆครับและที่สำคัญตอนวัยรุ่นคงสร้างวีรกรรมไว้เยอะ :>.เคยได้ยินเค้าพูดกันว่าสิบปียังไม่สาย .เลยพกจนเป็นนิสัยเลยครับ ;Dเล่าพอแล้วครับยาวกว่านี้คงไม่มีใครอ่าน :ss :) :OO ;D

ออฟไลน์ สิงห์สามแพร่ง

• 43894
  • +2134/-917
  • จองหงวนติดดิน ตงฉินบ้านนอก
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 22, 2016, 14:56:53 »
 ;) ;) ;) ;)